Ṣe àtúnṣe ìfaradà fún àwọn ètò ìṣiṣẹ́ pàtàkì. Òkúta Ìkọ́lé wa tí a fi Zero Silica Stone ṣe kì í ṣe ohun tó le nìkan; a ṣe é láti kọjá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ fún ìdènà ìkọlù, ìfaradà ìfọ́, àti ìdúróṣinṣin ìṣètò. Agbára tó wà nínú rẹ̀ yìí túmọ̀ sí ìdínkù nínú àwọn àkókò ìtọ́jú àti ìdínkù owó ìgbésí ayé fún àwọn iṣẹ́ àkànṣe rẹ tó le koko jùlọ. Dájúdájú, àìsí eruku silica pátápátá ń mú ewu iṣẹ́ tó lágbára kúrò, ó ń mú kí ìfaramọ́ ààbò wà níbi iṣẹ́ náà, ó sì ń dáàbò bo ìlera àwọn òṣìṣẹ́ láìsí ìpalára iṣẹ́ tó yàtọ̀ síra tí ohun èlò náà ń ṣe lábẹ́ ìkìmọ́lẹ̀. Ṣe àkóso ojútùú kan tí ó ń fúnni ní ìgbẹ́kẹ̀lé tí kò ṣeé yẹ̀ sílẹ̀ níbi tí ìkùnà kò bá ṣeé ṣe - fún àwọn ilé iṣẹ́, àwọn ibi ìṣòwò, àti àwọn ibi gbogbogbòò tó ní ipa gíga.
| ÌWỌ̀N | ÌSÍRÍRÍ (mm) | Àwọn PCS | ÀWỌN ÌṢÒWÒ | Ìwọ̀ Oòrùn (KGS) | GW(KGS) | SQM |
| 3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
| 3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |
-
Awọn ohun elo Carrara Zero Silica ti o wapọ-SM80...
-
Àwọn tábìlì òkúta Silika tí kò ní ihò: Ìmọ́tótó tó rọrùn...
-
Dáàbò bo àwọn ètò ìṣẹ̀dá ayé: 0 Òkúta Silica fún Olùmọ́tótó ...
-
Òkúta SICA 3D Ultra-Thin: Ìyípadà ojú ilẹ̀ tí kò ní Eco...
-
Àwọn Ohun Èlò Òkúta Sílíkà Pàtàkì SM813-GT
-
Àṣàyàn Òpópónà Calacatta Ààbò: 0 Silica Sto...

