Ìyàtọ̀ Iṣẹ́ Àkànṣe Kò Dára
Ṣe àṣàyàn ohun èlò rẹ lọ́nà tó rọrùn pẹ̀lú ojútùú kan ṣoṣo fún gbogbo iṣẹ́ àgbékalẹ̀. Láti orí tábìlì ìdáná àti àwọn ibi ìwẹ̀ ní ilé títí dé àwọn tábìlì ìgbàlejò, àwọn ibi ìtura hótéẹ̀lì, àti àwọn ibi ìbòrí ògiri ilé oúnjẹ, quartz yìí máa ń bá àyíká mu láìsí ìṣòro.
Ẹwà Tó Wà Láàárín Àwọn Ààyè Ńlá
Rí i dájú pé àwọn iṣẹ́ ọnà náà wà ní ìbámu pẹ̀lú gbogbo àwọn iṣẹ́ ìṣòwò ńláńlá tàbí àwọn ilé oníyàrá púpọ̀. Wíwà àwọn àwòrán àti àwọ̀ tó dúró ṣinṣin ń fúnni ní ìrísí tó ṣọ̀kan, èyí tó ṣe pàtàkì fún àwọn agbègbè tó gbòòrò tàbí tó pín sí méjì.
Àìlágbára Ipò Iṣòwò
A ṣe é láti kojú àwọn ìbéèrè líle koko ti àwọn ilé iṣẹ́ ìṣòwò, quartz yìí ní agbára gíga láti kojú àwọn ìfọ́, àbàwọ́n, àti àwọn ìkọlù, ó sì rí i dájú pé ó ń pa ẹwà rẹ̀ mọ́ lábẹ́ lílo ojoojúmọ́ gidigidi.
Ìtọ́jú Tó Rọrùn fún Àwọn Agbègbè Tí Ọkọ̀ Gíga Jù
Ilẹ̀ tí kò ní ihò kò jẹ́ kí bakitéríà dàgbà, ó sì mú kí ìwẹ̀nùmọ́ rọrùn—àǹfààní pàtàkì kan fún àwọn ilé iṣẹ́ ìṣòwò àti ilé ìdílé, èyí tí ó dín owó ìtọ́jú ìgbà pípẹ́ kù.
Ojutu Oju-aye ti o mu iye pọ si
Nípa yíyan ohun èlò tí ó ní ẹwà àti tí ó lágbára gan-an, o ń náwó sórí àwọn ohun èlò tí ó ń mú kí iṣẹ́, ìfàmọ́ra, àti ìníyelórí ìgbà pípẹ́ ti ohun ìní èyíkéyìí sunwọ̀n sí i.
| ÌWỌ̀N | ÌSÍRÍRÍ (mm) | Àwọn PCS | ÀWỌN ÌṢÒWÒ | Ìwọ̀ Oòrùn (KGS) | GW(KGS) | SQM |
| 3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
| 3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |







